Main Menu

અમરેલી ગાયત્રી શકિતપીઠમાં શ્રી રણછોડદાસજી બાપુ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટ દ્વારા નેત્રયજ્ઞ

અમરેલી, તા.1ર
ગાયત્રી શકિતપીઠ અમરેલીના શ્રી રણછોડદાસજી બાપુ ચેરીટેબલ હોસ્‍પિટલ રાજકોટ તથ શ્રી બાલાજી હનુમાન મંદિર ટાવર પાસે તથા શ્રી કષ્‍ટભંજન હનુમાનજી મંદિર મીર સાહેબની ગલી અમરેલીના સહયોગથી તા.16/પને બુધવારના રોજ સવારના 9:30 થી 1ર કલાક દરમિયાન વિના મૂલ્‍યે નેત્રયજ્ઞ- નેત્રમણી (ઓપરેશનની સુવિધા સાથે) રાખવામાં આવેલ છે. આ નેત્રયજ્ઞમાં આંખના રોગનું નિદાન કરી જરૂરિયાતવાળા મોતીયાના ઓપરેશન વાળા દર્દીને શ્રી રણછોડદાસજી બાપુ ચેરીટેબલ હોસ્‍પિટલ રાજકોટ બસમાં લઈ જઈ આધુનિક ફેકો મશીન દ્વારા ટાંકા વગર વિના મૂલ્‍યે ઓપરેશન કરી આપવામાં આવશે. વિનામૂલ્‍યે નેત્રમણી પણ બસાડી આપવામાં આવશે. દર્દીનેરહેવા, જમવા, ચા-પાણી, બિસ્‍કીટ વિના મૂલ્‍યે આપવામાં આવશે. ઓપરેશન થયા બાદ દર્દીને કેમ્‍પના સ્‍થળે પરત મુકવાની વ્‍યવસ્‍થા પણ હોસ્‍પિટલ તરફથી કરવામાં આવશે. આ કેમ્‍પમાં ચશ્‍માના નંબર કાઢી આપવામાં આવતા નથી. ઓપરેશન માટે જનાર દર્દીએ પોતાની ઓળખ માટે આધારકાર્ડ સાથે લાવવાનું રહેશે. તો આ કેમ્‍પમાં દર્દીઓએ ભાગ લેવા ગાયત્રી પરિવાર ટ્રસ્‍ટ ગાયત્રી શકિતપીઠ, અમરેલી તરફથી અનુરોધ કરવામાં આવે છે.