Main Menu

સાવરકુંડલા પંથકમાં પીવાના પાણીની સમસ્‍યાને લઈને ચિંતાનો માહોલ

જાગૃત આગેવાન દિપક માલાણીએ સમસ્‍યાનો અભ્‍યાસ કર્યો
સાવરકુંડલા પંથકમાં પીવાના પાણીની સમસ્‍યાને લઈને ચિંતાનો માહોલ
સમગ્ર પંથકમાંથી મોટી સંખ્‍યામાં સરપંચો સહિતનાં આગેવાનો ઉપસ્‍થિત રહૃાા
સાવરકુંડલા, તા.7
સાવરકુંડલા તાલુકામાં ગામેગામ પીવાના પાણીની તીવ્ર મુશ્‍કેલી પ્રવર્તી રહી છે. પીવાના પાણીને લગતા અનેક પ્રશ્‍નો છે. જે બાબતે દિપકભાઈ માલાણીએ સાવરકુંડલા માર્કેટીંગ યાર્ડમાં તાલુકા ભરના આગેવાનો, પદાધિકારીઓ, સરપંચોની મિટીંગ બોલાવતા આજની મિટીંગમાં પાણીના પ્રશ્‍ને ચર્ચા અને જરૂરી રજૂઆત કરવા માટે વિગતવાર ચર્ચા થયેલ અને ગામેગામથી આવેલ સરપંચો, આગેવાનોએ પોતપોતાના ગામની પીવાના પાણીની સ્‍થિતિ અને ઉકેલ માટે જરૂરી માંગણીઓ અને સુચનો કરેલ. જે બધા સુચનો, રજૂઆતોની ગામવાઈઝ નોંધ લઈ જિલ્‍લા કલેકટરને વિગતવાર રજૂઆતો કરવાનો નિર્ણય થતા કલેકટરને દરેક ગામના પ્રશ્‍નો બાબતે અલગથી વિગતવાર રજૂઆતો કરતા પત્ર આપેલ છે. આજની આ મિટીંગમાં તા.પં. ઉપપ્રમુખ રાઘવભાઈ સાવલીયા, જિ.પં. સદસ્‍ય ભરતભાઈ ગીડા અને લાલભાઈ મોર, તા.પં. કારોબારીચેરમેન ભરતભાઈ સાટીયા, તા.પં. સદસ્‍યો દુલાભાઈ ઉકાણી, ભનુભાઈ રાદડીયા, દિલીપભાઈ રવૈયા, પરબતભાઈ કોઠીયા તથા પીઢ આગેવાનો જસુભાઈ ખુમાણ, દુર્લભાઈ કોઠીયા, ગુલાબસિંહ જાડેજા, દાનુભાઈ ખુમાણ, દાદાજાનભાઈ બુખારી, યાકુબભાઈ રસભર્યા, નટુભાઈ દેસાઈ, ભીખુદાદા થોરડીવાળા, રમેશભાઈ શેલડીયા, અબ્‍દુલભાઈ દલ, રામજીભાઈ ધડુક, નાથાભાઈ ભરવાડ, બાબુલાલ કુબાવત, સંઘના ડાયરેકટર મનસુખભાઈ દેસાઈ, ધીરૂભાઈ બુહા, પૂર્વ સરપંચ, નાથુભાઈ ખાલપર, યુવા અગ્રણી મહેશભાઈ ચોડવડીયા અને ધનસુખભાઈ કોઠીયા, વાસુરભાઈ ભમર, પૂર્વ સરપંચ ભોકરવા તથા જુદી જુદી ગ્રામ પંચાયતના સરપંચો ધર્મેન્‍દ્રભાઈ ખુમાણ મોટાભમોદ્રા, ચેતનભાઈ માલાણી ખડસલી, પ્રવીણભાઈ રાદડીયા લીખાળા, શીવરાજભાઈ મૈત્રા પીયાવા, બાબુભાઈ માલાણી આંબરડી, શીવરાજભાઈ હાથસણી, ભનુભાઈ પાઘડાળ સાકરપરા, મહેશભાઈ ખુમાણ સેંજળ, દાદભાઈ પટગીર આદસંગ, અરશીભાઈ શ્‍યોરા ભેકરા, યોગેશભાઈ ધાર, રમેશભાઈ વાઢેર બગોયા, ભનુભાઈ મોર ખોડીયાણા, મહેશભાઈ લખાણી મેકડા, જયંતિભાઈ મકવાણા ફીફાદ, હર્ષદભાઈ મુંજપરા કૃષ્‍ણગઢ, આશુબેન ખોખર વીજપડી,             કાળુભાઈ પટગીર મેરીયાણા વિગેરે ઉપસ્‍થિત રહયા હતા.