Main Menu

સાવરકુંડલામાં સ્‍વામીનારાયણ ગુરૂકુળ ર્ેારા નેત્ર નિદાન કેમ્‍પયોજાયો

સ્‍વામિનારાયણ ગુરુકુળ – સાવરકુંડલા ર્ેારા તા. 04/0પ/ર018 ને શુક્રવારનાં રોજ સાવરકુંડલા ગામે ર67માં નેત્ર કેમ્‍પનું દિપ પ્રાગ્‍ટય કરતા સંસ્‍થાનાં પ્રમુખ શાસ્‍ત્રી ભગવત પ્રસાદદાસજી, શાસ્‍ત્રી હરિ પ્રસાદદાસજી અને અક્ષરમુકતદાસજી તથા ગામનાં આગેવાન અને વીરનગરનાં ડોકટર દ્રશ્‍યમાન થઈ રહૃાા છે. આ કેમ્‍પમાં ર8 દર્દીઓને વિનામૂલ્‍ય મોતીયાનાં ઓપરેશન કરી મણી બેસાડવામાં આવ્‍યા. જયારે કુલ 188 દર્દીઓને તપાસ્‍યા હતા. જયારે 180 દર્દીઓને આંખના ટીપા-ટયુબ અને પ1 દર્દીઓને બેતાળાનાં ચશ્‍મા આપવામાં આવ્‍યા હતા. કેમ્‍પના મુખ્‍ય દાતા ગં.સ્‍વ. જયાગૌરીબેન કાંતિલાલ જોષી અને હઃ અ.સૌ. દેવુબેન શામજીભાઈ હિરાણી તથા શામજીભાઈ પ્રેમજીભાઈ હિરાણી – મોમ્‍બાસા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળ્‍યો હતો. દરેક દર્દીઓને ભોજનની વ્‍યવસ્‍થા દાતા પરિવાર તરફથી કરવામાં આવી હતી. કેમ્‍પને સફળ બનાવવામાં શ્રી ઘનશ્‍યામભાઈ કનકોટીયાએ જહેમત ઉપાડી હતી.