Main Menu

બાબરાનાં ચમારડી ગામે ઠેબી નદીને ઉંંડી ઉતારવાની કામગીરીનો પ્રારંભ

સંત લેરાનાથબાપુની જગ્‍યાનાં મહંતનાં વરદહસ્‍તે થશે પ્રારંભ
બાબરા, તા. 3
ગુજરાત રાજયમાં ભાજપ સરકાર દ્વારા સુજલામ્‌ સુજલામ્‌ યોજના અંતર્ગત જળસંચયથી તળાવ ઉંડા કરવાની જે કામગીરી હાથ ધરવામાં આવી છે. ત્‍યારે, બાબરા તાલુકાના ચમારડી ગામે આવેલ ઠેબી નદીને ઉંડી ઉતારવાની કામગીરીનો પ્રારંભ ચમારડી લેરાનાથબાપુની જગ્‍યા મહંત શ્રી બાબુગીરીબાપુના વરદહસ્‍તે કરવામાં આવશે. જયારે લોકોનો વર્ષો જુના પ્રશ્‍નોનો આજે અંત આવ્‍યો હતો.
જેમાં ચમારડીના ઉદ્યોગપતિ ગોપાલભાઈ વસ્‍તરપરા અને સુરત કમીટી ભરતભાઇ સોજીત્રા, બાબુભાઈ વસ્‍તરપરા, બાબુભાઈ કે. વસ્‍તરપરા, લાલજીભાઈ વસ્‍તરપરા, દિનેશભાઈ ઇન્‍દ્રોડીયા, લક્ષ્મણભાઇ સોજીત્રા, સંજયભાઈ સોજીત્રા, ડાયાભાઈ અસલાલીયા, જસ્‍મીબનભાઇ નરેશભાઈ શેલીયા, ભુપતભાઇ તળાવીયા, બેચરભાઇ જીવરાજભાઈ વસ્‍તરપરા, હરેશભાઈ કે. વસ્‍તરપરા, હરેશભાઈ આર. વસ્‍તરપરા, ભરતભાઇ બી. વસ્‍તરપરા, જેન્‍તીભાઈ જે. વસ્‍તરપરા સહીત બાબરા તાલુકાના ભાજપના અગ્રણીઓ તથા અમરેલી જિલ્‍લાના અધિકારીઓની ઉપસ્‍થિતિમાં ઠેબી નદીને ઉંડી ઉતારવાની કામગીરીનો પ્રારંભ કરવામાં આવશે.