Main Menu

લાઠીની ગાગડીયા નદી પર દાતાનાં સહયોગથી જળ સિંચન કામગીરીનો પ્રારંભ

લાઠી શહેરના ભામાશા અગ્રણી ઉદ્યોગપતિ અને ભવાની જેમ્‍સના માલીક શેઠ મનજીભાઈ ધોળકીયાના આર્થિક સહયોગ અને શહેરીજનોની લોક ભાગીદારીથી ગાગડીયો નદી ઉંડી ઉતારવાની કામગીરી રાત દિવસ ચાલી રહી છે. આ કામગીરીમાં મોટી સંખ્‍યામાં હીટાચી, જેસીબી, ડમ્‍પરો અને ટ્રેકટરો કામે લગાડવામાં આવેલ છે. શેઠ મનજીભાઈ ધોળકીયા શહેરમાં વિવિધ સર્કલો, પ્રવેશદ્વાર, બગીચા જેવી અનેક સુવિધા લોકોને પુરી પાડવામાં આવેલછે. સમગ્ર શહેરીજનો મનજીભાઈ ધોળકીયાની કામગીરી બિરદાવી રહયા છે. આ કામગીરીમાં રામજીભાઈ ગુજરાતી, ભુપતભાઈ ચાંદપરા, વલ્‍લભભાઈ કોટડીયા, ચેતનભાઈ બેન્‍સાવાળા, મહેશભાઈ કોટડીયા (પાલિકા પ્રમુખ), ભરતભાઈ પાડા, સાગરભાઈ સોની, બળવંતસિંહ ગોહીલ, મનોહરસિંહ ગોહીલ, જાફરભાઈ કપાસી, દિલીપભાઈ કાટીયા, અનુભાઈ સેતા, ડો. મુકેશભાઈ, હર્ષદભાઈ વોરા સહિત વિવિધ સંસ્‍થા અને સામાજિક સંસ્‍થાના હોદેદારો જોડાઈ રાત-દિવસ કામગીરી કરી રહયા છે.


« (Previous News)