Main Menu

લીલીયા તાલુકાના ગામડાઓનો પ્રવાસ કરતા સાંસદ કાછડીયા

ગત તા. 14 એપ્રિલ -ર018 થી ચાલુ થયેલ ગ્રામ સ્‍વરાજ અભિયાન અંતર્ગત અમરેલીના સાંસદ નારણભાઇ કાછડીયાએ તા. ર7 એપ્રિલના રોજ અમરેલી જિલ્‍લાના લીલીયા તાલુકાના ખારા, ટીંબડી, ભોરીંગડા, બવાડી, ઇંગોરાળા, ક્રાંકચ, કુતાણા, કલ્‍યાણપર, પાંચતલાવડા, નાના રાજકોટ, નાના કણકોટ અને ગુંદરણ ગામનો પ્રવાસ ખેડી કાર્યકરો અને ગામ લોકો સાથે મુલાકાત કરી કેન્‍દ્ર સરકાર અને રાજય સરકારની વિવિધ જન કલ્‍યાણકારી યોજનાઓ વિશે લોકોને માહિતી આપેલ હતી અ ને યોજનાઓનો લાભ લેવા અંગે માર્ગદર્શન પુરૂ પાડેલ હતુ.  સાંસદ સાથે આ તકે, તાલુકા ભાજપના ચતુરભાઈ કાકડીયા, ભીખાભાઇ ધોરાજીયા, ભીખાભાઈ ધારૈયા, હસમુખભાઇ હપાણી, ભનુભાઈ ડાભી, વિજયભાઈ ગજેરા, કાંતિભાઇ શિંગાળા, મગનભાઈ દૂધાત, કેતનભઇ ઢાંકેચા, સુખાભાઇપોલરા, તુષારભાઇ ધોરાજીયા, ભરતભાઇ ઠુમ્‍મર, પ્રવિણભાઇ પાંચાણી, જીજ્ઞેશભાઈ સાવજ, જતીનભાઇ ત્રિવેદી, ગૌતમભાઇ વિંછીયા, હસમુખભાઇ પોલરા, ઘનશ્‍યામભાઇ મેઘાણી સહિત પ્રવાસ દરમ્‍યાનના તમામ ગામોના સરપંચો અને કાર્યકરો ઉપસ્‍થિત રહયા હતા.


« (Previous News)