Main Menu

હિમખીમડીપરામાં બાવળની કાટમાં છુપાવેલ વિદેશીદારૂ ઝડપાયો

અમરેલી, તા. 13
હાલમાં સુરત ગામે રહેતા અને સાવરકુંડલા તાલુકાનાં શેલણા ગામનાં વતની ભૌતિકભાઈ ઘનશ્‍યામભાઈ ઉકાણીનાં પિતાજી ઘનશ્‍યામભાઈ ઉકાણી નામનાં ખેડૂતે સાવરકુંડલા તાલુકાનાં ધોબા ગામે રહેતા વિરાભાઈ સામતભાઈ તથા ભાવનગર જિલ્‍લાનાં જીથરી ગામેરહેતા જગદીશ ગોવિંદભાઈ હરણ પાસેથી રૂા. 1ર લાખ અગાઉ વ્‍યાજે લીધા હતા. જે તેમણે વ્‍યાજ સહિત બન્‍નેને ચુકવી આપવા છતાં આ બન્‍ને શખ્‍સોએ અવાર-નવાર રૂબરૂ તથા ફોન કરી વ્‍યાજની પઠાણી ઉઘારાણી કરી બળજબરીથી આ ખેડૂતનું ટ્રેકટર લઈ ગયા હતા.
જયારે રાજકોટ ગામે રહેતાં અજય મેરામભાઈ મકવાણા પાસેથી રૂા. ર4 લાખ વ્‍યાજે લીધા હતા. જેથી આ અજયે આ ખેડૂતની ર4 વિઘા જમીન બળજબરીથી પોતાના ખાતે કરાવી લીધેલ હોવા છતાં આ તમામ લોકો વધારે વ્‍યાજના પૈસાની પઠાણી ઉઘરાણી કરી અને સતત આ ખેડૂતને ત્રાસ આપતા. આ ઘનશ્‍યામભાઈ ઉકાણીએ ગત તા. 30/1/18નાં રોજ ઝેરી દવાથી આપઘાત કરી લીધો હતો. આ બનાવ અંગે ભૌતિકભાઈએ આ ત્રણેય વ્‍યાજખોર સામે પોતાના પિતાને મરી જવા મજબુર કર્યાની પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. આ બનાવ અંગે વંડા પોલીસ સ્‍ટેશનનાં પીએસઆઈ સ.એમ. કણસાગરાએ વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.


(Next News) »