Main Menu

અમરેલીનાં પટેલ સંકુલમાં સિલ્‍વર મેડલ વિતરણ સમારોહ યોજાયો

અમરેલી જિલ્‍લા લેઉવા પટેલ ચેરિટેબલ ટ્રસ્‍ટ-સુરત સંચાલિત ઔદ્યોગિક રત્‍ન તથા કેળવણીકાર વસંતભાઈ ગજેરા સ્‍થાપિત શ્રીમતિ શાંતાબેન હરિભાઈ ગજેરા સંકુલમાં વીસ વર્ષથી આરંભાયેલી પરંપરા મુજબ શૈક્ષણિક વર્ષ ર016-ર017નાં ધો. 6થી અનુસ્‍નાતક કક્ષામાં અભ્‍યાસ કરતી રેન્‍કર્સ વિદ્યાર્થીનીઓને ભભસિલ્‍વર મેડલભભ થી પુરસ્‍કૃત કરવાની પ્રથા છે. જેના ભાગરૂપે સંસ્‍થાના નિયામક મનસુખભાઈ ધાનાણીના માર્ગદર્શન હેઠળ ટ્રસ્‍ટના ઉપપ્રમુખ પરશોતમભાઈ ધામીનાં અઘ્‍યક્ષ સ્‍થાને તથા સેક્રેટરી બાબુભાઈ સાકરીયા, કેમ્‍પસ ડાયરેકટર ચતુરભાઈ ખૂંટ, હોસ્‍ટેલ ડાયરેકટર વલ્‍લભભાઈ રામાણીનાં મુખ્‍ય મહેમાન પદે સિલ્‍વર મેડલ વિતરણ સમારોયોજાયો હતો. જેમાં ધો. 6થી અનુસ્‍નાતક વિદ્યાશાખામાં ટોપ રેન્‍કર્સ પ્રાપ્‍ત કરતા વિદ્યાર્થીની બહેનોને મહાનુભાવો, આચાર્યો, ઉપાચાર્યોનાં હસ્‍તે સિલ્‍વર મેડલ અર્પણ કરીને પુરસ્‍કૃત કરવામાં આવ્‍યા હતા. આ તકે સમારોહના અઘ્‍યક્ષ પરશોતમભાઈ ધામી તથા મુખ્‍ય મહેમાન બાલુભાઈ સાકરીયાએ પ્રાસંગિક ઉદબોધન કરીને સિઘ્‍ધિ પ્રાપ્‍ત વિદ્યાર્થીની બહેનોને શુભો પાઠવી હતી. કાર્યક્રમમાં અતિથિ વિશેષ તરીકે પ્‍લાઝા વિભાગનાં અધિકારી બ્રિજેશ પલસાણા, સમિતિ સભ્‍યો ગોવિંદભાઈ ગોંડલીયા, ડાયાભાઈ ગજેરા, ખોડાભાઈ સાવલીયા, મુકુંદભાઈ સેંજલીયા ખાસ ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા.  સમારોહનાં અંતે સંસ્‍થાના નિયામક મનસુખભાઈ ધાનાણીએ સંચાલક મંડળના પદાધિકારીઓને સંસ્‍થાની શૈક્ષણિક, સાંસ્‍કૃતિક તથા રમત-ગમતની આછેરી ઝલક તથા રૂપરેખા આપીને વિકાસની પારદર્શકતા બતાવીને ઉપસ્‍થિત સૌનો આભાર માનીને વિશિષ્‍ટ શૈક્ષણિક સિઘ્‍ધિ પ્રાપ્‍ત વિદ્યાર્થીની બહેનોને અભિનંદન આપ્‍યા હતા.


« (Previous News)