Main Menu

અંતે બાબરા-નાની કુંડળ માર્ગનું કામ શરૂ કરવામાં આવ્‍યું

બાબરાથી નાની કુંડળ માર્ગ અતિ બિસ્‍માર બની જતા અહીંથી પસાર થતા વાહન ચાલકોને ભારે હાડમારી ભોગવવાનો અને અકસ્‍માત સર્જાવાનો ભય સતાવતો હતો ચાર માસ પહેલા શરૂ કરવામાં આવેલ કામ બંધ કરાતા જિલ્‍લા કોંગ્રેસ અગ્રણી મનસુખભાઈ પલસાણા ર્ેારા જિલ્‍લા પંચાયતમાં રજૂવાત પણ કરેલ હતી. બાબરા નાની કુંડળ માર્ગ ર1 કિલોમીટરનો રૂપિયા છ કરોડના ખર્ચે જિલ્‍લા પંચાયત ર્ેારા બનાવવામાં આવી રહૃાો છે. પણ અહીં તંત્રની ઢીલીનીતિના કારણે કામ શરૂ કરવામાં અને અધુરું કામ છોડી દેવાતા સચિત્ર અહેવાલ મીડિયામાં અહેવાલ પ્રસિદ્ધ થતા અમરેલી જિલ્‍લા પંચાયતનું તંત્ર હરકતમાં આવ્‍યું હતું અને તાબડતોબ ધારાસભ્‍ય વીરજીભાઈ ઠુંમરના હસ્‍તે ખાતમુરત કરાવી માર્ગનું કામ શરૂ કરવામાં આવ્‍યું હતું. આ તકે બાબરા તાલુકા કોંગ્રેસના અગ્રણી બીપીનભાઈ વસાણી, પ્રભાતભાઈ કોઠીવાળ, બાબુભાઈ કારેટિયા, ઈકબાલભાઈ ગોગદા સહિતના સ્‍થાનિક અગ્રણીઓ ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા. બાબરા નાની કુંડળ માર્ગ શરૂ કરવામાં ધારાસભ્‍ય વીરજીભાઈ ઠુંમર ર્ેારા જણાવ્‍યું હતું કે આ રોડ પહોળો બનાવવાની કામગીરી શરૂ હતી એટલે કામ બંધ કરેલ ન હતું અને થોડા દિવસોમાં રોડનું કામ પૂરું કરવામાં આવશે. હાલ તો જિલ્‍લા પંચાયતના તંત્ર ર્ેારા બાબરા નાની કુંડળ પેવર માર્ગનું કામ શરૂ કરવામાં આવતા રાહદારીઓ અને વાહન ચાલકોએ રાહતનો શ્‍વાસ લીધો હતો.