Main Menu

બાબરા પંથકમાંથી દેશીદારૂને ઝડપવામાં એસ.ઓ.જી.ને સફળતા

અમરેલી, તા.1ર
પોલીસ અધીક્ષકે પ્રોહી ડ્રાઇવ સબબ ઝુંબેશનાં સ્‍વરૂપે કામગીરી હાથ ઘરવા અને દારૂનાં વધુમાં વધુ કેસો શોધી કાઢવા જરૂરી સુચના અને માર્ગદર્શન આપેલ હોય, ગઇ કાલ તા.10/0ર/ 18નાં રોજ બાબરા પો. સ્‍ટે. વિસ્‍તારમાં એસ.ઓ.જી. પો.સ.ઇ. એચ.એમ. રામાવત તથા એસ.ઓ.જી. સ્‍ટાફે સઘન પેટ્રોલીંગ ફરી દારુનું વેચાણ કરતાં ઇસમો અંગે માહિતી મેળવી રેઇડો કરતાં નીચે મુજબનાં કેસો શોધી કાઢેલ છે.
સવિતાબેન વા/ઓ મનુભાઇ વાઘેલા, રહે. ભીલડી, તા. બાબરાવાળીને દેશી દારુ લી.-પ કિ.રૂ. 160/, લાલજીભાઇ વિરજીભાઇ રાઠોડ, રહે. કરીયાણા, તા. બાબરાવાળાને દેશી દારુ દેશી દારુ લી.-પ. જે અંગે બાબરા પો. સ્‍ટે. ફરીયાદ આપતાં અનુક્રમે પ્રોહી ગુરનં.1પ/18 તથા 16/18 મુજબ જાહેર થયેલ છે.
આ કામગીરી એચ.એમ. રામાવત, પો.સ.ઇ. એસ.ઓ.જી. તથા  સ્‍ટાફનાં અનાર્મ એએસ.આઇ. પી.કે. ડેર, પ્રકાશભાઇ જોષી, પ્રભાતભાઇ જૈતાભાઇ ગરૈયા તથા પો. કોન્‍સ. રાહુલભાઇ ચાવડા, મનીષદાન ગઢવી, દેવરાજભાઇ કળોતરા, હરેશભાઇ વાણીયા,ગૌરવકુમાર પંડયા, ડ્રાઇવરકેતનભાઇ ગરણીયાનાઓએ કરેલ છે.