Main Menu

અમરેલીમાં લેઉવા પટેલ સમાજનો સમુહલગ્નોત્‍સવ યોજાયો : પંચાવન યુગલોએ પ્રભુતામાં પગલા પાડયા

અમરેલીમાં લેઉવા પટેલ સમાજની શકિતી અને સંગઠનના પ્રતિક સમા લેઉવા પટેલ ચેરિટેબલ ટ્રસ્‍ટ દ્વારા દસમાં સમુહલગ્નનું આયોજન પટેલ સમાજના પ્રમુખ, દાતા તથા અગ્રણી ઉદ્યોગપતિ ડી.કે.રૈયાણીની આગેવાની તથા માર્ગદર્શન હેઠળ કરવામાં આવ્‍યું હતું. જેનું દિપપ્રાગટય કિશોરભાઈ કિકાણી, મુકેશભાઈ સાવલીયા, મનુભાઈ કાકડીયા, દ્વારા તથા અઘ્‍યક્ષ સ્‍થાને અગ્રણી બિલ્‍ડર ચતુરભાઈ ચોડવડીયા, નિરવભાઈ ખુંટ અને ભકતવલ્‍લભદાસ સ્‍વામી મુખ્‍ય વકતા તરીકે ઉપસ્‍થિત રહયા હતા. કાર્યક્રમનાં આરંભે શબ્‍દોનું સૌનું સ્‍વાગત પ્રમુખ ડી.કે.રૈયાણી દ્વારા તથા સંસ્‍થાના પરિચય કન્‍વીનર એમ.કે.સાવલિયા દ્વારા આપવામાં આવ્‍યો હતો. સમુહલગ્નોત્‍સવમાં તમામ દાતાઓનું મહાનુભાવોના હસ્‍તે સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું. આ તકે અગ્રણી ઉદ્યોગપતિ દાતાઓ ધીરૂભાઈ અકબરી, પ્રતાપભાઈ વાસાણી, દિનેશભાઈ બાંભરોલીયા, કાળુભાઈ ભંડેરી, વસંતભાઈ મોવલીયા, રમેશભાઈ કાથરોટીયા, કેયુરભાઈ રૈયાણી, પ્રેમજીભાઈ ડોબરીયા, કાળુભાઈ તારપરા, દયાળભાઈ સંઘાણી, ચતુરભાઈ ખુંટ, એ.બી.કોઠીયા,ડો.શિરોયા, કાંતીભાઈ વઘાસિયા, લાલજીભાઈ દેસાઈ, મનુભાઈ દેસાઈ, બટુકભાઈ ગજેરા, બેચરભાઈ પોકળ, મયુરભાઈ સાવલિયા, ડો.મિલન રૈયાણી, એ.બી.કોઠીયા, શરદભાઈ ધાનાણી, સુરતના ઉદ્યોગપતિ વિજયભાઈ ગોંડલીયા સહિતના તમામ દાતાઓને શિલ્‍ડ આપી સન્‍માનીત કર્યા હતા. આ તકે તમામ રાજસ્‍વી રત્‍નોની નોંધ લઈ શુભેચ્‍છા પાઠવી હતી. પુર્વ કૃષિમંત્રી દિલીપભાઈ સંઘાણી તથા માર્કેટયાર્ડના ચેરમેન પી.પી. સોજીત્રાએ ખાસ ઉપસ્‍થિત રહીને સફળ આયોજન બદલ શુભેચ્‍છા પાઠવી હતી. આ તકે લેઉવા પટેલ સમાજમાં સંગઠનની ઉતમ કામગીરી બદલ પ્રમુખ ડી.કે.રૈયાણી તથા જિલ્‍લાના ઔદ્યોગિક રત્‍ન તરીકે સુરતના યુવા ઉદ્યોગપતિ વિજયભાઈ ગોંડલીયાનું ડાયનેમિક ગૃ્રપના પ્રમુખ હરેશ બાવીશી દ્વારા સન્‍માનપત્રથી સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું. આ તકે પ્રાસંગિક ઉદબોધન મુખ્‍ય વકતા ભકતીવલ્‍લભદાસ સ્‍વામીજી, પુર્વ કૃષિમંત્રી દિલીપભાઈ સંઘાણી, ઉદ્યોગપતિ મનુભાઈ કાકડીયાએ કર્યુ હતું. સમગ્ર સમારોહને સફળ બનાવવા પ્રમુખ ડી.કે.રૈયાણી, ઉપપ્રમુખ કાળુભાઈ ભંડેરી, અરજણભાઈ કોરાટ, કાળુભાઈ સુહાગીયા પદાધિકારી સંજય રામાણી, ભીખુભાઈ કાબરીયા, સુરેશ દેસાઈ, જયંતિભાઈ ડોબરીયા, પંકજ ધાનાણી, કાળુભાઈ રૈયાણી, ભરત પાનસુરીયા, દિનેશ કાબરીયા, રમેશ બાબરીયા, દડુભાઈ ભુવા, ધીરૂભાઈ અકબરી, નંદલાલભાઈભડકણ, નિલેષ દેસાઈ, બટુકભાઈ ગજેરા, દિનેશભાઈ બાંભરોલીયા, ચતુરભાઈ ખુંટ, એ.બી.કોઠીયા, રાજુભાઈ ફીણવીયા, અનીલભાઈ ગુંદરણીયા, ઉમેશ ડોબરીયા, સી. પી. ગોંડલીયા, મુકેશ શીરોયા, રિઘ્‍યેશ નાકરાણી, તથા તમામ કારોબારી સભ્‍યોએ ભારે જહેમત ઉઠાવી હતી. કાર્યક્રમના અંતે આભારવિધિ સંજયભાઈ રામાણી તથા સમગ્ર સમારોહનું સુંદર સંચાલન હરેશ બાવીશીએ કર્યુ હતું.


« (Previous News)