Main Menu

અમરેલી વિદ્યાસભા સ્‍કૂલ ર્ેારા નિર્વાણ દિન નિમિત્તે ગાંધીજીની શ્રઘ્‍ધાંજલિ

અમરેલી, તા.30
ડો. જીવરાજ મહેતા સંસ્‍થાપિત અમરેલી જિલ્‍લા વિદ્યાસભા સંચાલિત શ્રીમતી શાંતાબેન હરિભાઈ ગજેરા શાળા તથા શ્રીમતી ચંપાબેન વસંતભાઈ ગજેરા શાળા સંયુકત ઉપક્રમે આજરોજ તા. 30/01/ર018 ને મંગળવારના રોજ ભગાંધી નિર્વાણ દિનભ નિમિત્તે ગાંધીજીને શ્રઘ્‍ધાંજલિ કાર્યક્રમ કરેલ. જેમાં સંસ્‍થાનાં વ્‍યવસ્‍થાપક હસમુખભાઈ પટેલ ર્ેારા ગાંધીજીની પ્રતિમાને સુતરની આટી પુષ્‍પહાર તેમજ દીપ પ્રાગટય કરી મહાત્‍મા ગાંધીને 70મી સંવત્‍સરી નિમિત્તે શ્રઘ્‍ધાંજલી આપેલ. ત્‍યારબાદ અમરેલી શહેરનાં ગાંધીબાગમાં ગાંધીજીની પ્રતિમાને પુષ્‍પહાર અને સુતરની આટી પહેરાવી ગાંધીજીને શ્રઘ્‍ધાંજલી આપેલ. તેમજ સંસ્‍થાના વ્‍યવસ્‍થાપકે વિદ્યાર્થીઓને પ્રસંગ અનુરૂપ વકતવ્‍ય આપેલ. જેમાં ગાંધીજીનાં વિચાર એમનો આદર્શ એમની દેશ પ્રત્‍યેની દેશ દાજ અને ભારતને આઝાદ બનાવવાના ફાળા અંગે વિદ્યાર્થીઓને પરિચિત કરાવેલ તેમજ ગાંધીજીને આદર્શ સમજી પોતાનું જીવન પણ એક આદર્શ મય જીવે તેવું માર્ગદર્શન આપેલ. આ દિન નિમિત્તે શાળાની અંદર વિવિધ સ્‍પર્ધાનું આયોજન કરવામાં આવેલ જેમાં ચિત્ર સ્‍પર્ધા, નિબંધ સ્‍પર્ધા અને વિદ્યાર્થીઓ ર્ેારા ગાંધીજીની વેશભૂષા પહેરી ગાંધીમય વાતાવરણનું નિર્માણ કરવામાં આવેલ.