Main Menu

અમરેલી નાગરિક બેન્‍કનાં શાસકોએ બાકીદારો વિરૂઘ્‍ધ કોર્ટમાં ફરિયાદ કરી

વારંવારની ઉઘરાણી બાદ હપ્‍તો ન ભરાતાં

અમરેલી, તા. 13 અમરેલી નાગરિક સહકારી બેંક લી. અમરેલી ર્ેારા બેંકની લોનના હપ્‍તા કે વ્‍યાજ નિયમિત નહી ભરનાર કે સી.સી. નિયત સમયમાં રીન્‍યુ નહી કરનાર, દક્ષાબેન મસરીભાઈ ડોડીયા, ઠે. અમૃતનગર, શેરી નં. 6, અમરેલીનો રૂા.ર0,000, ચેતનભાઈ ચંદ્રકાંતભાઈ શાહ (તે મનપસંદ ડ્રેસીસના પ્રો.) ઠે. લોહાણા બોર્ડીગ, હરી રોડ, અમરેલીનો રૂા.7,00,000, તરૂણભાઈ જીવનભાઈ મકવાણા, ઠે. ભભચામુંડા કૃપાભભ, 17ર-ઓમનગર, નુતન હાઈસ્‍કૂલ પાછળ, ચિતલ રોડ, અમરેલીનો રૂા.ર4,900, સલીમભાઈ ફીદાહુસેનભાઈ મીઠાણી (તે પિન્‍ટુ ગૃહ ઉદ્યોગના પ્રો.), ઠે. મીની કસ્‍બા, શેરી નં.1, તારવાડી, અમરેલીનો રૂા.30,000, શરદભાઈ દેવજીભાઈ ચાવડા, ઠે. ગજેરાપરા, લક્ષ્મીનારાયણ મંદિર પાસે, સાવરકુંડલા રોડ, બહારપરા, અમરેલીનો રૂા.30,000, વિક્રમભાઈ કિશોરચંદ્ર જાની, ઠે. સાંઈ નગર, તપોવન મંદિર પાછળ, ચિતલ રોડ, અમરેલીનો રૂા.30,000, કિરીટભાઈહસમુખભાઈ રાઠોડ, ઠે. ગાયત્રી સોસાયટી, બટારવાડી, ચક્કરગઢ રોડ, અમરેલીનો રૂા.ર0,000, જયસુખભાઈ જીવાભાઈ ગજેરા, ઠે. હરિકૃષ્‍ણભવન, આનંદનગર, સંકુલ પાછળ, ચક્કરગઢ રોડ, અમરેલીનો (હાલ : લાખાપાદર) રૂા.3પ,000 , ભાવનાબા જયેન્‍દ્રસિંહ સરવૈયા, ઠે. રાજવાડી શેરી, મુ. ચિતલનો રૂા.48,પ00, ગુલાબભાઈ ઈશાકભાઈ ચૌહાણ, ઠે. ગાંધીપાર્ક સોસાયટી, તારવાડી પાસે, અમરેલીનો રૂા.3પ,000 નો, ચેક રીટર્ન થતા ચીફ કોર્ટમાં ફરિયાદ નોંધાવતા અન્‍ય હપ્‍તા કે વ્‍યાજ ભરવા કે સી.સી. રીન્‍યુ કરવામાં ઠાગાઠૈયા કરનાર લોન બાકીદારોમાં ફફડાટ વ્‍યાપી જવા પામેલ છે. બેંકની રીકવરીની કામગીરી અંગે દેખરેખ રાખનાર ડિરેકટર પી.પી. સોજીત્રાની યાદી જણાવે છે કે હજુ પણ ટૂંક સમયમાં એવા સી.સી. ધારકો કે જેઓ લાંબા સમયથી સી.સી. રીન્‍યુ કરાવતા ન હોય કે વ્‍યાજ અને સ્‍ટોકપત્રક નિયમિત આપતા ન હોય તેઓની સામે કોઈપણની શેહશરમ વગર વસુલાત અંગેના સખ્‍ત પગલા ભરવામાં આવશે જેની લોન બાકીદારો, ડીફોલ્‍ટરોએ નોંધ લેવી.