Main Menu

ખાંભામાં ગટરનાં ગંધાતા પાણીથીરોગચાળાનો માહોલ

સ્‍વચ્‍છતા અભિયાનની શાસકો દ્વારા ખુલ્‍લેઆમ અવગણના

ખાંભામાં ગટરનાં ગંધાતા પાણીથીરોગચાળાનો માહોલ

ખાંભા, તા. 13 એક તરફ પ્રધાનમંત્રી નરેન્‍દ્ર મોદીએ મહાત્‍મા ગાંધીનાં સ્‍વચ્‍છતાનાં સંદેશને લઈને 3 વર્ષ પહેલાં સ્‍વચ્‍છતા અભિયાનનો સમગ્ર દેશભરમાં ઉત્‍સાહભેર પ્રારંભ કર્યા બાદ શરૂઆતમાં ધારાસભ્‍યો, સાંસદો અને ઉચ્‍ચ અધિકારીઓએ સ્‍વચ્‍છતા અભિયાન અંતર્ગત માત્ર ફોટોસેશન કરાવીને સંતોષ માની લીધો અને બાદમાં સ્‍વચ્‍છતાનાં કાર્યને ભુલી જવાયું. દરમિયાનમાં ખાંભામાં મિતિયાળા માર્ગ, આશ્રમપરા, મહાદેવપરા, ભગવતીપરા સહિતનાં વિસ્‍તારમાં ભુગર્ભ ગટરનાં ગંધાતા પાણી જાહેર માર્ગ પર ફરી વળતાં ગામમાં ચીકનગુનિયા, મેલેરીયા સહિતનાં રોગોએ માથું ઊંચકયું છતાં સ્‍થાનિક શાસકોકે આરોગ્‍ય વિભાગને કોઈ જ ચિંતા જોવા મળતી નથી. આગામી વિધાનસભાની ચૂંટણીમાં સત્તાધારી પક્ષને મત માંગવા જવાનું મુશ્‍કેલ બને તો નવાઈ પામવા જેવું નહી રહે.